JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KYELA

KUMBUKUMBU ZA KIKAO MAALUM CHA BODI YA ZABUNI
KILICHOFANYIKA KWENYE UKUMBI WA BOMANI TAREHE 27.10.2021

KUMB. NA. KDC/01/21: WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1
2
3.
4
5

Venance Msungu
Janeth Patrick
Gasper Mwanandeje
Raphael N. Samwel

Rollens B. Kabuje

Afisa Elimu Sekondari (W) - Mwenyekiti
Afisa Ugavi (W) - Katibu
Afisa Utumishi na Utawala (W) - Mjumbe

Afisa Uchaguzi (W) - "
Afisa Elimu Msingi (W) — Kwa taarifa

KUMB. NA. KDC/02/21: WAJUMBE WASIOHUDHURIA

1.

Dr. Mariamu Ngwere

Mganga Mkuu (W) -  Kwa taarifa

NA. KDC/03/21: MWANASHERIA MSHAURI

1

Kelvin D. Kisayo

Kaimu Mwanasheria (W)

KUMB. NA. KDC/04/21: WAJUMBE WAALIKWA

1.

Patrick G. Msafi

Mweka Hazina (W)

KUMB. NA. KDC/05/21: SEKRETARIETI

1
2,
3.
4

Edward Matunga
Chata A. Mwaifunga
Antukene Rashidi

Robert Mwamasinga

Afisa Ugavi
Mwandishi wa vikao
Sekretarieti

Sekretarieti



AGENDA

1 Kufungua kikao.
. Kuridhia ajenda.

3 Kuridhia maombi ya shilingi 1,340,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya
madarasa 67 katika Wilaya ya Kyela Fedha za COVID.

4. Kufunga kikao.

KUMB. NA. KDC/06/22: KUFUNGUA KIKAO

06.1 Mwenvyekiti aliwakaribisha wajumbe na alifungua kikao saa 4:45 asubuhi.
KUMB. NA. KDC/07/21: KURIDHIA AJENDA

D7.1 Wajumbe waliridhia ajenda za kikao.

KUMB. NA. KDC/08/21: KURIDHIA MAOMBI YA SHILINGI 1,340,000.000.00 KWA
AJILI YA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 67 KATIKA WILAYA YA
KYELA FEDHA ZA COVID.

08.1 Katibu aliwasilisha maombi ya kuridhia matumizi ya shilingi 1,340,000,000.00
kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa 67. Alibainisha kuwa Halmashauri
ya Wilaya ya Kyela imepokea fedha kiasi cha shilingi 1,340,000,000.00 kutoka
Serikali Kuu fedha za UVIKO — 19 kwa ajili ya ujenzi wa nyumba vya madarasa
67. Kazi ya ujenzi inatekelezwa kwa “Force Account” ambapo Halmashauri ya
Wilaya inawajibika kununua vifaa vyote vya ujenzi na Fundi Mjenzi anafanya
kazi ya ujenzi.

08.1.1 Mwenyekiti alishauri kuzingatia muda na ubora katika utekelezaji wa miradi.
08.2 Wajumbe waliridhia maombi hayo.
KUMB. NA. KDC/09/22: KUFUNGA KIKAO

09.1 Mwenyekiti alifunga kikao saa 6:15 mchana.



UMETHIBITISHWA
WG px s OO

VENANCE MSUNGU
(MWENYEKITI)

JANETH PATRIKI

(KATIBU)
TAREHE......2...\ 5. X221



